CÔNG AN TỈNH HÀ NAMhttps://congan.hanam.gov.vn/uploads/logo.png
Thứ sáu - 26/01/2024 05:05
Chiều 26/1, Phòng Công tác đảng và công tác chính trị; Thanh tra Công an tỉnh phối hợp Ngân hàng TMCP Công Thương Việt Nam chi nhánh Hà Nam tổ chức chương trình trao tặng quà cho cán bộ, chiến sĩ có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn nhân dịp Tết Nguyên đán Giáp Thìn năm 2024.
Thượng tá Đỗ Anh Tuấn - Ủy viên BTV Đảng ủy, Trưởng phòng Công tác đảng và công tác chính trị phát biểu tại chương trìnhÔng Nguyễn Quang Duy - Giám đốc Ngân hàng TMCP Công Thương Việt Nam chi nhánh Hà Nam phát biểu tại chương trình
Trong không khí đầm ấm chuẩn bị đón Tết Nguyên đán Giáp Thìn 2024, đại diện lãnh đạo Phòng Công tác đảng và công tác chính trị; Thanh tra Công an tỉnh và lãnh đạo Ngân hàngTMCP Công Thương Việt Nam chi nhánh Hà Nam đã ân cần thăm hỏi, động viên và trao tặng 30 suất quà, mỗi suất trị giá 1,2 triệu đồng cho cán bộ, chiến sĩ Công an các xã, thị trấn có hoàn cảnh khó khăntrên địa bàn. Đồng thời, gửi lời sức khỏe, chúc mừng năm mới tới các cán bộ, chiến sĩ cùng gia đình một năm mới hạnh phúc, an khang thinh vượng.Ông Nguyễn Quang Duy - Giám đốc Ngân hàng TMCP Công Thương Việt Nam chi nhánh Hà Nam trao tặng quà cho cán bộ, chiến sĩ Công an tỉnh có hoàn cảnh khó khănÔng Nguyễn Đình Hùng - Phó Giám đốc Ngân hàng TMCP Công Thương Việt Nam chi nhánh Hà Nam trao tặng quà cho cán bộ, chiến sĩ Công an tỉnh có hoàn cảnh khó khănThượng tá Đỗ Anh Tuấn - Ủy viên BTV Đảng ủy, Trưởng phòng Công tác đảng và công tác chính trị trao tặng quà cho cán bộ, chiến sĩ có hoàn cảnh khó khănThượng tá Nguyễn Văn Dương - Chánh Thanh tra Công an tỉnh trao tặng quà cho cán bộ, chiến sĩ có hoàn cảnh khó khăn Chương trình mang ý nghĩa nhân văn sâu sắc, thể hiện tinh thần tương thân tương ái, góp phần chia sẻ, động viên cán bộ, chiến sĩ vơi bớt khó khăn, đón Tết, vui xuân đầm ấm; nỗ lực vươn lên hoàn thành xuất sắc mọi nhiệm vụ được giao./.